Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
29 Jun

"UTAWALA WANGU SITAKI KULIMBIKIZA WATU VYEO, MBUNGE HAWEZI KUWA RC AU DC" RAIS MAGUFULI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania John Magufuli ametangaza kuwa katika utawala wake hatateuwa Mbunge kuwa mku wa Mkoa au Wilaya. Amesema lengo ni kuboresha utendaji kazi na uwajibikaji kwamba "haiwezekani katika watanzania Mil. 50 tukose watu adi turudie watu vyeo, tunataka tuchape kazi kwa ufanisi na ufanisi hauwezi kuja kwa kumrundikia mtu vyeo".

STARZTZ

"UTAWALA WANGU SITAKI KULIMBIKIZA WATU VYEO, MBUNGE HAWEZI KUWA RC AU DC" RAIS MAGUFULI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974