Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
16 Jun

TCRA: KIAMA CHA SIMU MBOVU NI LEO...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

"Marehemu alikuwa mtiifu na alinipa michongo mingi nzi za uhai wake" hii ni kauli ambayo watu wengi walio na simu feki wamekuwa wakisema wakati kama huu wa kuzimwa kwa simu Alhamisi hii Juni 16, 2016.

STARZTZ

TCRA: KIAMA CHA SIMU MBOVU NI LEO...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974