Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
10 Jun

ROSE NDAUKA KUJA NA HII MPYA YA 'ANGELA' BAADA YA MIAKA MIWILI KUPITA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MICHEZO NA BURUDANI

Mwigizaji mahiri Rose Ndauka kutoka katika Tasnia ya Swahiliwood, baada ya kuacha kushiriki kazi za watayarishaji wengine sasa aja na hii kazi yake mpya inayoitwa 'Angel' ambayo ni kazi yake mwenyewe kwani alisema hawezi kushiriki tena kazi za wengine.

STARZTZ

ROSE NDAUKA KUJA NA HII MPYA YA 'ANGELA' BAADA YA MIAKA MIWILI KUPITA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974