Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
24 Jun

RAIS MAGUFULI AFUNGUKA YAKE "ATA KUZIBA MIDOMO NI DEMOKRASIA"...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Akizungumza jana Ikuru jijini Dar es salaam Rais John Pombe Magufuli amewataka wanasiasa waliopewa nafasi za kuwakilisha wananchi wajikite zaidi katika kuhudumia wananchi na kutimiliza mambo walio ahidi katika kipindi chao cha Kampeini.

STARZTZ

RAIS MAGUFULI AFUNGUKA YAKE "ATA KUZIBA MIDOMO NI DEMOKRASIA"...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974