Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
01 Jun

POLISI YAWASHIKILIA WATU 15 (PANYA ROAD) KWA TUHUMA ZA KUVAMIA MAKAZI YA WATU...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Polisi kanda Maalumu ya Dar es salaam inawashikilia watu 15 maarufu kama Panya Road kwa madai ya kuvamia makazi ya watu wa eneo la Vingunguti Mtakuja na kuwashambulia na kuwajeruhi baadhi ya wakazi wa eneo hilo na kuwalazimisha kuwapatia pesa.

STARZTZ

POLISI YAWASHIKILIA WATU 15 (PANYA ROAD) KWA TUHUMA ZA KUVAMIA MAKAZI YA WATU...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974