Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
12 Jun

NI MSANII QUICK RACKA AKIFUNGUKA MENGI JUU YA STAA KAJALA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Akifunguka mengi Racka amesema msanii wa Bongo movi Kajala Masanja katika Enewz Quick Racka alisema kuwa yeye na msanii huyo wa bongo movi ni washkaji na marafiki wa kalibu sana na urafiki wao una miaka miwili sasa, huku kila mtu akiwa na kazi yake.

STARZTZ

NI MSANII QUICK RACKA AKIFUNGUKA MENGI JUU YA STAA KAJALA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974