Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
18 Jun

MSANII NUH MZIWANDA AZIDI KUTUPIA VIJAMBO KWA SHILOLE...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Msanii huyu wa Mziki, Nuh Mziwanda ameendelea kumponda aliyekuwa mpenzi wake Zuwena Muhammed alimaarufu kama Shilole kwa kusema sio mwana muziki bali ni mcheza Shoo.

STARZTZ

MSANII NUH MZIWANDA AZIDI KUTUPIA VIJAMBO KWA SHILOLE...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974