Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
30 Jun

"MIMI NDIO NLIMTOA ALIKIBA, BANGI ILISABABISHA NIDROP KIMZIKI" MR BLUE ALISEMA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MICHEZO NA BURUDANI

Mr. Blue amesema kuwa yeye ndio aliyegundua kipaji cha Ali Kiba na kuamua kumpeleka studio. Pia ameongeza na kusema kuwa alikuwa anavuta sana Bangi ndizo zilizosababisha yeye ashuke kimziki.

STARZTZ

"MIMI NDIO NLIMTOA ALIKIBA, BANGI ILISABABISHA NIDROP KIMZIKI" MR BLUE ALISEMA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974