Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
03 Jun

MAMA MAGUFULI AMSHUKURU TB JOSHUA KWA KUUNGA MKONO JITIHADA ZAKE ZA KUWASAIDIA WAZEE...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Mke wa Rais wa Jamhuli ya Muungano wa Tanzania, Mama Janeth Magufuli akisalimiana na baadhi ya viongozi wa Serikali, chama na wazee wakati akiwasili katika kituo cha kulea wazee cha Nkaseka kwaajili ya kutoa misaada ya chakula, mavazi, na vifaa vya Malazi.

STARZTZ

MAMA MAGUFULI AMSHUKURU TB JOSHUA KWA KUUNGA MKONO JITIHADA ZAKE ZA KUWASAIDIA WAZEE...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974