Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
22 Jun

LOWASSA KUSAIDIA WATOTO YATIMA DAR ES SALAAM...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Aliyekuwa mgombea Urais kwa tiketi ya Chama cha Chadema, Edward Lowassa amewataka watanzania kuwajali watu wenye mahitaji maalumu sanasana kwa kipindi hiki cha Mwezi Mtukufu wa Ramadhan.

STARZTZ

LOWASSA KUSAIDIA WATOTO YATIMA DAR ES SALAAM...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974