Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
21 Jun

BABA ATIWA MBALONI BAADA YA KUMBAKA MTOTO WAKE MWENYE UMRI WA MIAKA MITATU...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Hili ni tukio lilito tokea Juni 7 Mkoani Shinyanga baada ya mtoto kufikishwa kwenye kituo cha Afya na kubainika kufanyiwa kitendo hicho cha kikatili.

STARZTZ

BABA ATIWA MBALONI BAADA YA KUMBAKA MTOTO WAKE MWENYE UMRI WA MIAKA MITATU...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974