Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
08 May

RIYAMA AYASEMA HAYA MENGI 'SIWEZI KUMSAMEHE KAJALA'..

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mwigizaji mahili katika tasnia ya Filamu Bongo Riyama Ali ametoa malalamishi kwa madalali wa kazi za wasanii kwa kuwa chanzo zha dhuluma kwa wasanii wanaotengeneza filamu huku wao wakijinuaisha jasho lao akiongea na FC Riyama amedai ametapeliwa kazi yake.

STARZTZ

RIYAMA AYASEMA HAYA MENGI 'SIWEZI KUMSAMEHE KAJALA'..
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974