Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
14 May

RAIS MAGUFULI JANA AFANYA ZIARA YA KUSHTUKIZA JANA UWANJA WA NDEGE NA KUKUTA MADUDU HAYA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Rais wa Jamhuri ya Muungano Dkt. John Pombe Magufuli, ameagiza Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi kwa kushirikiana na Vyombo vya Dola kuchukua hatua mala moja dhidi ya dosari zilizopo katika kitengo cha ukaguzi wa mizigo na abiria katika uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere.

STARZTZ

RAIS MAGUFULI JANA AFANYA ZIARA YA KUSHTUKIZA JANA UWANJA WA NDEGE NA KUKUTA MADUDU HAYA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974