Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
09 May

RAIS MAGUFULI ASEMA MIMI SIO JEURI WALA KATILI AFUNGUKA MAZITO...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Rais John Magufuli amesema hatua anazochukua dhidi ya watumishi wa Uma waliofanya ubadhirifu Serikalini na taasisi zake zinalenga kuwarudisha kwenye maadiri ya utumishi wa Umma, kufuuatia misingi ya kazi na sio vinginevyo.

STARZTZ

RAIS MAGUFULI ASEMA MIMI SIO JEURI WALA KATILI AFUNGUKA MAZITO...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974