Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
05 May

MWANAMITINDO MILLEN MAGESA ATOA UJUMBE HUU KWA WATANZANIA WOTE..

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mwanamitindo wa Kimataifa kutoka Tanzania anayefanyia shughuri zake Nchini Afrika Kusini na Amerika, ametoa wito kwa watanzania, akiwataka kuwa wazalendo.

STARZTZ

MWANAMITINDO MILLEN MAGESA ATOA UJUMBE HUU KWA WATANZANIA WOTE..
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974