Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
12 May

MSANII SHETA ASEMA SHIKOROBO INGEKIKI BILA HATA KCEE KWANI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MICHEZO NA BURUDANI

Hata hivyo wimbo wake mpya, Namjua ni moja kati ya nyimbo zake zilizopata kick kila kona ya Bongo kwa sasa umeshafanikiwa kupata views zaidi ya Laki mbili kwenye mtandao wa Youtube ndani ya siku nne toka umetoka.

STARZTZ

MSANII SHETA ASEMA SHIKOROBO INGEKIKI BILA HATA KCEE KWANI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974