Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
13 May

MREMBO SHILOLE AYASEMA HAYA JUU YA UONGEAJI WA KIINGEREZA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Msanii wa Bongo freva Shilole a.k.a Shishi baby amesema kuoingeea Kiingereza ni kipaji amesema 'mimi najua kuongea kiingereza vizuri sana ila napenda kuongea kiingereza kibovu kwaajili ya kuchekesha watu tu.'

STARZTZ

MREMBO SHILOLE AYASEMA HAYA JUU YA UONGEAJI WA KIINGEREZA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974