Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
17 May

MREMBO BABY MADAHA AMESANUKA HAYA KUHUSU MPENZI WAKE...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mwigizaji wa Filamu za Bongo Baby Joseh Madaha, ameibuka na kudai kwasasa ameamua kutulia na mdoa yake na Mwarabu wa Dubai ambaye hakutaka kumtaja jina.

STARZTZ

MREMBO BABY MADAHA AMESANUKA HAYA KUHUSU MPENZI WAKE...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974