Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
30 May

MPYA MJINI!! WANAWAKE WAANDAMANA WAKIDAI KUKOSA WANAUME WA KUWAPA UJAUZITO...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Wanawake katika Jimbo la Ndeiya Nchini Kenya walifanya maandamano ya Amani wakiwatwisha tuhuma waume zao kwa kushindwa kuwapatia ujauzito kwa madai ya matumizi ya Pombe haramu zinazosababisha kupunguza nguvu za kiume.

STARZTZ

MPYA MJINI!! WANAWAKE WAANDAMANA WAKIDAI KUKOSA WANAUME WA KUWAPA UJAUZITO...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974