Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
01 May

KWA NAFASI YA KIPEKEE, ONGEA NENO MOJA LA KUMPONGEZA MHE. RAIS MAGUFULI..

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Kwa wale wapenda Maendeleo watakuwa na mazuri ya kuongea na kupongeza juu ya utendaji kazi wa Mhe. Dk John Pombe Magufuli Magufuli. acha coment yako hapa chini ajue unamuunga mkono!!

STARZTZ

KWA NAFASI YA KIPEKEE, ONGEA NENO MOJA LA KUMPONGEZA MHE. RAIS MAGUFULI..
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974