Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
26 May

KAMA ULIKOSA HII YA RAIS JOHN MAGUFULI ALIVYOMTEUA MHE. MIZENGO PINDA KUWA MKUU WA CHUO KIKUU CHA HURIA TANZANIA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Rais Dkt Magufuli akiwa na mazungumzo macache na Mhe Mizengo Pinda baada ya kumteua kuwa Mkuu wa Chuo Kikuu cha Huria.

STARZTZ

KAMA ULIKOSA HII YA RAIS JOHN MAGUFULI ALIVYOMTEUA MHE. MIZENGO PINDA KUWA MKUU WA CHUO KIKUU CHA HURIA TANZANIA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974