Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
17 May

JUHUDI ZA MBUNGE MAARUFU WA ZAMANI KURUDI BUNGENI KWA KUTUMIA MAHAKAMA ZAKWAMA LEO!!!

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

TABORA: aliyekuwa Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila ameshindwa katika kesi aliyoifungua kupinga ushindi wa Hasna Mwilima wa CCM.

STARZTZ

JUHUDI ZA MBUNGE MAARUFU WA ZAMANI KURUDI BUNGENI KWA KUTUMIA MAHAKAMA ZAKWAMA LEO!!!
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974