Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
29 May

JOKATE AJA NA HII MPYA, KAZIMIKA KWA BARAKA DA PRINCE...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MICHEZO NA BURUDANI

Mrembo huyu wa nguvu Jokate Mwegero a. k . a Kidoti amefunguka kuwa katika wasanii wa Bongo fleva anaowakubali sasa Bongo ni Baraka Andrew 'Baraka Da Prince' ameuteka vilivyo moyo wake.

STARZTZ

JOKATE AJA NA HII MPYA, KAZIMIKA KWA BARAKA DA PRINCE...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974