Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
20 May

JAYDEE AJA NA HAYA MAPYA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Msanii huyu Lady Jaydee amekataa jina la Binti Machozi.Akiongea na East Africa Tv Jydee amesema ameamua kubadili jin hilo kwani hata yeye sasa hivi hatumii jina la Binti Machozi, akiamini msemo wa watu kuwa jina huzaa maana kwenye maisha.

STARZTZ

JAYDEE AJA NA HAYA MAPYA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974