Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
06 May

BIFU KWISHA!! HII ILIKUWA NI KATI YA WIZKID NA MREMBO CHIDINMA EKILE. WAKIELEZA KISA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Staa wa Muziki Nigeria, Chidinma Ekile na Staa mwenzake wa Muziki Nchini humo, ayodeji Balogun 'Wizkid' wametatua rasmi bifu lao na inavosemekana sahivo mambo yao Murua!!

STARZTZ

BIFU KWISHA!! HII ILIKUWA NI KATI YA WIZKID NA MREMBO CHIDINMA EKILE. WAKIELEZA KISA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974