Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
04 May

BANGI YATIBU WAGONJWA UJERUMANI.

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

BANGI YATIBU WAGONJWA UJERUMANI.

Serikali ya Ujerumani imeidhinisha mswada unaowaruhusu wagonjwa walio katika hali mahututi kutumia bangi kama dawa kuanzia mwaka ujao.

Kufikia sasa ,raia wa Ujerumani wanaougua magonjwa kama vile Saratani,Ukimwi pamoja na kutetemeka kwa mwili wamekuwa wakitumia bangi .

Mataifa kadhaa ya Ulaya tayari yanatumia bangi kutibu magonjwa kupitia uidhinishaji maalum,huku majimbo kadhaa ya Marekani yakipiga marufuku utumizi wake .

STARZTZ

Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974