Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
08 Apr

WIZARA YA ELIMU YAKANUSHA WALIMU KUVALISHWA SARE. SOMA HABARI KAMILI HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Wizara ya Elimu, Sayansi na Technologia ya ufundi imekanusha taarifa inayosambazwa katika Mitandao ya kijamii kuwa Waziri wake Profesa Joyce Ndalichako ametaka walimu kuandaliwa sare.

STARZTZ

WIZARA YA ELIMU YAKANUSHA WALIMU KUVALISHWA SARE. SOMA HABARI KAMILI HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974