Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
08 Apr

WANAOKWAMISHA WANA HABARI KUTIMULIWA KAZI. SOMA HABARI KAMILI HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Serikali imesema itawafukuza Kazi maofisa wa Serikali ambao wanaweka vikwazo na kuwakwamisha waandishi wa habari kushindwa kutekeleza majukumu yao kwa kushindwa kupata habari na taarifa mbalimbali kutoka Serikalini.

STARZTZ

WANAOKWAMISHA WANA HABARI KUTIMULIWA KAZI. SOMA HABARI KAMILI HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974