Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
06 Apr

WADAU WA LISHE KUTOA TAMKO LEO. INGIA HAPA MTU WANGU KWA KUSOMA HABARI KAMILI

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Jukwaa la Lishe Tanzania (PANITA), kwa kushirikiana na Taasisi nyingine zinazojihusisha na masuala ya Lishe, leo linatazamiwa kutoa tamko la pamoja la kuiomba Serikali kuboresha hali ya Lishe Nchini.

STARZTZ

WADAU WA LISHE KUTOA TAMKO LEO. INGIA HAPA MTU WANGU KWA KUSOMA HABARI KAMILI
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974