Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
03 Apr

WABUNGE WAPOKEA MRADI WA ARDHI WA DOLA MILIONI 15. SOMA HABARI KAMILI HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Kamati ya Bunge ya kudumu ya Ardhi, Maliasili na utalii imepokea mchanganuo wa Mradi wa uwezeshaji, umiliki waardhi, utakao gharimu dola za Marekani milioni 15.2.

STARZTZ

WABUNGE WAPOKEA MRADI WA ARDHI WA DOLA MILIONI 15. SOMA HABARI KAMILI HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974