Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
19 Apr

VIDEO:INAONYESHA WANAWAKE WALIVYOIBA KATIKA MGAHAWA NAIROBI BILA KUJUA WANANASWA NA CAMERA.FUNGUA HAPA UIONE

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Tumena katika maeneo mbalimbali watu huweka camera kwaajili ya kurekodi matukio yanayokuwa yakiendelea katika eneo hilo, hii imetokea Nairobi ambapo wanawake wawili waliingia katika Mgahawa ma kuvunga kama wateja kumbe ni vibaka wazoefu.Walifanya kazi yao na kumaliza wasijua kwamb Camera ilikuwa katika Lindo wakanaswa Aibu!!!

STARZTZ

VIDEO:INAONYESHA WANAWAKE WALIVYOIBA KATIKA MGAHAWA NAIROBI BILA KUJUA WANANASWA NA CAMERA.FUNGUA HAPA UIONE
VIDEO:INAONYESHA WANAWAKE WALIVYOIBA KATIKA MGAHAWA NAIROBI BILA KUJUA WANANASWA NA CAMERA.FUNGUA HAPA UIONE
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974