Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
23 Apr

UKAWA WASUSIA BUNGE, WAZIRI NAPE ANA HAYA YA KUTWAMBIA. BOFYA HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Moja ya headline iliyochukua nafasi April 22, 2016 ni Pamoja na Wabunge wanaounda Umoja wa vyama vya Upinzani kutangaza kuwa havitashiriki kuchangia hoja Mikutano yote inayoendelea hadi baadhi ya vipengele kama urushwaji wa matangazo ya moja kwa moja kutofanyika.Baada ya hayo yote Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michez, Nape Nnauye asema"tunachotegemea wangewasirisha [....]

STARZTZ

UKAWA WASUSIA BUNGE, WAZIRI NAPE ANA HAYA YA KUTWAMBIA. BOFYA HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974