Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
24 Apr

UINGEREZA YATOA MSAADA KUSAIDIA WATU WENYE MATATIZO YA MACHO MKOANI SINGIDA. SOMA HABARI KAMILI..

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Shirika lisilo la kiserikali la Sight Savers la Uingereza, limetoa msaada wa zaidi ya Sh. Bil 2.2 kughalimia Mradi wa maono Singida unaotarajiwa kutekeleza kwa miaka minne

STARZTZ

UINGEREZA YATOA MSAADA KUSAIDIA WATU WENYE MATATIZO YA MACHO MKOANI SINGIDA. SOMA HABARI KAMILI..
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974