Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
21 Apr

SHAMSA KUWASHAURI WASICHANA WANAOFANYA MAPENZI KINYUME NA MAUMBILE. SOMA HABARI HIYO HAPA..

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Wapenzi wa Filamu Nchini wanaisubiria kwa hamu filamu ya Shamsa Ford, 'Najuta Shamsa' ambayo inazungumzia maisha ya Mapenzi pamoja na wasichana wanaopenda kufanya mapenzi kinyume na maumbile.Akizungumza na Bongo5 jumatano hii, Shamsa amesema filamu hiyo itakuwa fundisho kwa wasichana wengi wa Afrika.

STARZTZ

SHAMSA KUWASHAURI WASICHANA WANAOFANYA MAPENZI KINYUME NA MAUMBILE. SOMA HABARI HIYO HAPA..
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974