Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
03 Apr

SHABIKI AANGUA KILIO BAADA YA KUMUONA DAVIDO. SOMA ILIVYOKUWA HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Imetokeakwa Mwimbaji wa Davido wakati alipotua Congo Brazaville kwa ndege binafsi akakutana na shabiki anaeonekana kuwa muhudumu wa Hoteli amabaye aliangua kilio baada ya kumuona Davido, Baada ya Davido kuona hayo akaanza kumbembeleza.

STARZTZ

SHABIKI AANGUA KILIO BAADA YA KUMUONA DAVIDO. SOMA ILIVYOKUWA HAPA
Comment on this post
S
Huyo ni shabiki wa kweli!
Reply
E
Karibu<br />

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974