Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
05 Apr

RUGIMBANA ATAKA MAJUNGU YASIENDEKEZWE KAZINI. HABARI KAMILI SOMA HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mkuu wa mkoa wa Dodoma Jordan Rugimbana amewataka watumishi wa Serikali mkoani hapa kuacha majungu na kutekeleza wajibu wao kwa kufuata Sheria na taratibu.

STARZTZ

RUGIMBANA ATAKA MAJUNGU YASIENDEKEZWE KAZINI. HABARI KAMILI SOMA HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974