Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
21 Apr

RC MAKONDA AZUNGUMZIA WATUMISHI HEWA. SOMA HABARI KAMILI HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Mkuu wa Mkoa Wa Dar es salaam Paul Makonda akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es salaam leo kuhusiana na watumishi hewa waliopo katika Manispaa za Mkoa wa Dar es salaam. amesema mchakato wa kuwatafuta watumishi hewa wengine unaendelea katika Manispaa za Mkoa wake.

STARZTZ

RC MAKONDA AZUNGUMZIA WATUMISHI HEWA. SOMA HABARI KAMILI HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974