Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
25 Apr

RAIS OBAMA APINGA MATUMIZI YA NGUVU ZA NNJE SULUHU YA MGOGORO WA SYRIA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Rais Obama amesema kuwa, itakuwa ni makosa makubwa kwa mataifa ya Magharibi kutuma majeshi yake hadi Nchini Syria ili kumuondoa madarakani Rais wa Syria Bashar al-Assad.Akizungumza na BBC, Obama amesema si busara hata kidogo kuwatuma wanajeshi wa Nchi kavu nchini Syria kumpindua Rais assad kwasababu hilo pekee halitasuluhisha matatizo ya Syria.

STARZTZ

RAIS OBAMA APINGA MATUMIZI YA NGUVU ZA NNJE SULUHU YA MGOGORO WA SYRIA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974