Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
07 Apr

MAGAZETI YA tANZANIA YALICHOANDIKA LEO.INGIA USOME HABARI KAMILI

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MAGAZETI

"Bajeti ya Magufuli 2016/2017 tril.30/-" ni habari iliyoandikwa katika Gazeti la TANZANIA DAIMA."Wabunge wajipanga kumtishia Magufuli" ni habari iliyoandikwa na RAI. "Mbowe: Magufuli ni mwenzetu kifikla" Hii ni habari iliyoandikwa katika Gazeti la JAMBO LEO."Ufisadi hadi Ikulu" Ni habari imayoonekana katika Gazeti la MSETO. "Wolper: sijawahi kumtongoza Diamond" hii ni habari iliyoandikwa katika Gazeti la WEMBE. Na katika Michezo Gazeti la MWANA SPORT limeandika "Simba wajanja kweli wainasa Yanga kilaini"

STARZTZ

MAGAZETI YA tANZANIA YALICHOANDIKA LEO.INGIA USOME HABARI KAMILI
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974