Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
03 Apr

KUSHUKA KWA BEI YA UMEME KUMEWARUDISHIA WATU ZAIDI YA BIL. 69/-. INGIA HAPA UJISOMEE

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Kushuka kwa bei ya umeme wa kanda mbalimbali wa nishati hiyo na kuondolewa kwa tozo ya huduma ya kila mwezi ya Sh. 5,520 kwa kila mteja wa nyumbani, kumerudisha kwa Watanzania zaidi ya Sh. bilioni 69 iliyokuwa ikienda katika Shirika la umeme (Tanesco).

STARZTZ

KUSHUKA KWA BEI YA UMEME KUMEWARUDISHIA WATU ZAIDI  YA BIL. 69/-. INGIA HAPA UJISOMEE
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974