Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
05 Apr

KATIKA MAGAZETI YA TANZANIA YAMEANDIKA YAFUATAYO. INGIA USOME HABARI KAMILI HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MAGAZETI

"Maalim Seif: Dk Shein ndo naani!" ni habari iliyoandikwa katika Gazeti la TANZANIA DAIMA. "JPM aahirisha shamrashamra za Muungano" ni habari iloandikwa katika Gazeti la UHURU. Alikadharika katika Gazeti la JAMBO LEO limeandika "Tume ya uchaguzi yaibua katiba mpya".Na habari nyingine nyingi

STARZTZ

KATIKA MAGAZETI YA TANZANIA YAMEANDIKA YAFUATAYO. INGIA USOME HABARI KAMILI HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974