Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
22 Apr

JAMAA, MKEWE NA MTOTO WAO WAINGIA SUPERMAKET NA KUIBA CAMERA ZIKAWANASA.CHEKI VIDEO HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Kama wewe ni mtu ambaye umezoea kwenda kufanya shopping Supermarket najua video hii inaweza kukushangaza kidogo kutokana na tukio hili la wizi Mtu wangu wangu wa ukweli .

STARZTZ

JAMAA, MKEWE NA MTOTO WAO WAINGIA SUPERMAKET NA KUIBA CAMERA ZIKAWANASA.CHEKI VIDEO HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974