Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
25 Apr

D'BANJ SIKUMUONDOA TONTO DIKEH KWENYE LEBO YANGU. SOMA HABARI KAMILI

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Tonto Dinkeh, 30, alitangaza kuondoka kwenye lebo hiyo baada ya kufunga ndoa na mumewe, Oladunni Churchil ambaye amezaa naye mtoto mmoja wa kiume aliyekuja Duniani Februari mwaka huu.

STARZTZ

D'BANJ SIKUMUONDOA TONTO DIKEH KWENYE LEBO YANGU. SOMA HABARI KAMILI
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974