Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
28 Mar

NA KATIKA MAGAZETI LEO YAMETUANDIKIA HAYA. INGIA USOME HABARI HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MAGAZETI

"Penny azimia ndani ya gari, ala mzinga!" Ni habari tunayoipata katika Gazeti la IJUMAA. Pia katika Gazeti la CHAMPION limeandika "Samatha aipa Yanga Dawa ya Alahyl". Na katika Gazeti la UHURU limeandika "Askofu Mokiwa alipua Makanisa" asema Majipu yanayotesa Nyumba za Ibada, ataka waumini kujisafisha. Alikadharika katika Gazeti la RAIA limeandika "Magufuli awapiku Nyerere na Mkapa"

STARZTZ

NA KATIKA MAGAZETI LEO YAMETUANDIKIA HAYA. INGIA USOME HABARI HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974