Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
29 Mar

MSIFE MOYO UCHAGUZI NI MCHAKATO SIOTUKIO- MBOWE. PATA HABARI KAMILI HAPA

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Freeman Mbowe, Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Amewashauri Watanzania wasife Moyo kwa kwa matokeo mabaya ya Uchaguzi yaliyopinduliwa; na kwamba matokeo hayo yawe chachu ya kufanya vizuri zaidi katika uchaguzi ujao.

STARZTZ

MSIFE MOYO UCHAGUZI NI MCHAKATO SIOTUKIO- MBOWE. PATA HABARI KAMILI HAPA
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974